![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/05/News_Power-of-The-Brand-Idea.jpg)
เมื่อวันที่ 27 สิงหาคม 2565 ที่ผ่านมา วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต จัดกิจกรรมโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ Power of The Brand Idea โดยได้รับเกียรติจากคุณโรจนะ ฉั่วสกุล Chief Creative Officer บริษัท Storyteller เป็นวิทยากรพิเศษ มาร่วมถ่ายทอดความรู้ และประสบการณ์ เกี่ยวกับการสร้างแบรนด์ และกรณีศึกษาต่าง ๆ ให้กับอาจารย์ และเจ้าหน้าที่ของวิทยาลัยฯ