![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/06/News_ผบ.พบนศ.web_.jpg)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต จัดโครงการผู้บริหารพบนักศึกษาประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมรับประทานอาหารเย็นร่วมกัน ณ ร้านอาหารครัวนครินทร์ โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.อซีส นันทอมรพงศ์ คณบดีวิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ พร้อมรองคณบดี ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายต่าง ๆ และประธานหลักสูตร ร่วมกับสโมรนักศึกษาวิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ รวมถึงตัวแทนนักศึกษา จากทุกสาขา ทุกชั้นปี ร่วมพูดคุย แลกเปลี่ยนมุมมอง แนวคิด และข้อเสนอแนะต่าง ๆ อย่างเป็นกันเอง