![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/News_FranceStudentweb.jpg)
เมื่อวันที่ 14 กันยายน 2566 ที่ผ่านมา วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ นำโดย รศ.ดร.อซีส นันทอมรพงศ์ คณบดีวิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มอบของที่ระลึก CoC แก่กลุ่มนักศึกษาแลกเปลี่ยนนานาชาติจากประเทศฝรั่งเศส ภายใต้บันทึกความเข้าใจระหว่างมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (ม.อ.) และ The Universite De Pau Et Des Pays De L’ADOUR (UPPA) – FRANCE