![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/แสดงความยินดีนศELP.jpg)
วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต ขอแสดงความยินดีแก่ นางสาวกมลชนก แสงทอง และ นายสิริพงษ์ โชติรัตน์ นักศึกษาจากสาขาวิชาวิศวกรรมดิจิทัล (หลักสูตรนานาชาติ) นักศึกษาสาขาวิชาวิศวกรรมดิจิทัล (หลักสูตรนานาชาติ) ที่ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนนักศึกษามหาวิทยาลัยเครือข่ายอุทยานวิทยาศาสตร์ภูมิภาค ภาคใต้ ผ่านการคัดเลือกรอบระดับภูมิภาค เข้าสู่รอบระดับประเทศ ในโครงการ Experiential Learning Program for University Student Entrepreneurs: ELP Program