![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/06/399907885_1088761952439680_4817455046862854282_n.jpg)
วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพงศ์ ทองเทพ เนื่องในโอกาสได้รับประกาศนียบัตรรับรองสมรรถนะอาจารย์ ด้านการเรียนการสอนตามแนวทางการพัฒนาคุณภาพอาจารย์ Thailand-PSF ระดับที่ 3 โดยสมาคมเครือข่ายการพัฒนาวิชาชีพอาจารย์และองค์กรระดับอุดมศึกษาแห่งประเทศไทย (ควอท)