![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/06/446064023_808947407850886_2759952346742703970_n.jpg)
วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสาขาวิชาวิศวกรรมดิจิทัล (หลักสูตรนานาชาติ)
1. Mr. Aye Min Khant
2. Ms. Laxmi
ที่ได้รับเลือกเป็นตัวแทนมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เข้าร่วมในโครงการ ASEAN University Network (AUN) Summer Camp 2024 ระว่างวันที่ 31 พฤษภาคม – 15 มิถุนายน 2567 ณ Universiti Brunei Darussalam (UBD) ประเทศเนอการาบรูไนดารุสซาลาม