![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/02/87263484_1035275846846243_5722325777618305024_o.jpg)
วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ร่วม กับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องขอ เชิญชวนนักเรียนระดับชั้นมั ธยมศึกษาปีที่ 1-6 เข้าร่วมการอบรมและแข่งขันก ารออกแบบ infographic ในหัวข้อ “ภูเก็ตเมืองน่าอยู่และท่อง เที่ยวปลอดภัย”
>> สมัครเข้าร่วมได้ที่นี่ <<
รายละเอียดเพิ่มเติม
ฟรีตลอดโครงการ พร้อมมีเงินรางวัลกว่า 10,000 บาทพร้อมรับประกาศนียบัตร