![](https://computing.psu.ac.th/th/wp-content/uploads/2018/12/16-December-2018-02-small.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 28 พฤศจิกายน 2561 ที่ผ่านมา วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ จัดปฐมนิเทศนักศึกษาสหกิจศึกษา ให้กับนักศึกษา สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาธุรกิจอิเล็กทรอนิกส์ และสาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ ชั้นปีที่ 4 ซึ่งจะออกปฏิบัติงานสหกิจศึกษา ในภาคการศึกษาที่ 2 ปีการศึกษา 2561 จำนวนทั้งสิ้น 54 คน โดยมีอาจารย์พัชรี เทพนิมิตร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยการคอมพิวเตอร์ กล่าวเปิดงาน แนะนำแนวทางในการเตรียมความพร้อม และชี้แจงรายละเอียดของเอกสารต่าง ๆ โดยเจ้าหน้าที่งานหลักสูตรและสหกิจศึกษา